இனந்தெரியாத இரண்டு ஆண்களின் சடலம் மீட்பு..!

அம்பாறை – எரகம பகுதியில் இனந்தெரியாத இருவரின் சடலங்கள் கண்டெடுக்கப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர்.நேற்று காலை (27/12/2023) அன்று எரகம பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட நியூகுண விகாரைக்கு மேலே உள்ள ஏரிக்கு அருகில் சடலமொன்று கண்டெடுக்கப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர்.

இறந்தவரின் அடையாளம் இன்னும் கண்டறியப்படவில்லை, ஆனால் அவர் 45 முதல் 50 வயது மற்றும் 5 அடி 5 அங்குலம் உயரம் கொண்டவர் என்று பொலிஸார் கூறுகின்றனர்.மேலும் அவர் மேலே ஊதா நிற சட்டையும், ஆரஞ்சு மற்றும் ஊதா கலந்த சாரமும் அணிந்திருந்ததாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதேவேளை, ரம்புக்கனை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட திஸ்மல்பொல புகையிரத கடவைக்கு அருகில் உள்ள மா ஓயாவில் இனந்தெரியாத ஆண் ஒருவரின் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் தெரிவிக்கப்படுகிறது.கிடைத்த தகவலின் அடிப்படையில் ரம்புக்கனை பொலிஸார் மேலதிக விசாரணைகளை ஆரம்பித்துள்ளனர்.