வட்ஸ்அப் இன் புதிய அப்டேட்..!ஸ்பேம் பிளாக் வசதி..!!

லாக் ஸ்கிரீனில் இருந்து ஸ்பேம் செய்திகளைத் தடுக்கும் வசதியை வாட்ஸ்அப் நிறுவனம் புதிதாக அறிமுகபடுத்தியுள்ளது.வாட்ஸ்அப்பில் ஸ்பேம் செய்திகள் எரிச்சலூட்டும். அவை உங்கள் இன்பாக்ஸை நிரப்புகின்றன மற்றும் மோசடியான பயன்பாடுகளைக் கொண்டிருக்கலாம்.இந்நிலையில், உங்கள் ஸ்மார்ட்போனின் லாக் ஸ்கிரீனிலிருந்து நேரடியாக ஸ்பேமை எதிர்த்துப் போராடும் புதிய வசதியை வாட்ஸ்அப் அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது.முன்பு, ஸ்பேம் செய்திகளைத் தடுக்க, நீங்கள் பயன்பாட்டைத் திறந்து, அரட்டைக்குச் சென்று, பின்னர் அமைப்புகளுக்குச் செல்ல வேண்டும்.

ஆனால் இப்போது வாட்ஸ்அப் புதுப்பிப்பு இந்த செயல்முறையை மிகவும் எளிதாக்கியிருக்கின்றது. உங்கள் லாக் ஸ்கிரீனில் சந்தேகத்திற்கிடமான செய்தி தோன்றினால், அறிவிப்பை நீண்ட நேரம் அழுத்தவும். “பதில்” என்பதற்கு அடுத்ததாக, “பிளாக்” என்ற புதிய விருப்பம் தோன்றும்.இதன் மூலம் தொல்லை தரக்கூடிய ஸ்பேம் செய்திகளை லாக் ஸ்கிரீனில் இருந்தப்படியே வாட்ஸ்அப்பில் பிளாக் செய்து கொள்ள முடியும்.