ஒ ட் டு த் து ணி யில்ல.. இதுக்கெல்லாம் து ணி ச் சல் வேணும்.. தெ றி க் கவிடும் சன்னி லியோன்.. இது வேற லெவல்!

பாலிவுட் நடிகையான சன்னி லியோன் க வ ர் ச் சி நடிகையாக இருந்து சினிமாவில் நடிக்கும வாய்ப்பை பெற்றார். இந்தி சினிமாவின் முன்னணி க வ ர் ச் சி நடிகையாக வலம் வருகிறார்.

இந்தி சினிமா படங்களில் இவருக்கு என்று தனி இடம் உண்டு. ஒரு பாடலிலாவது தலையை காட்டி விடுவார் சன்னி லியோன்.

சன்னி லியோனுக்கு இந்தி ரசிகர்கள் மட்டுமின்றி இந்தியா முழுக்கவுமே ஏராளமான ரசிகர்கள் உள்ளனர். நடிகையாக மட்டுமின்றி டிவி நிகழ்ச்சிகளையும் தொகுத்து வழங்கியிருக்கிறார் சன்னி லியோன். மலையாளத்தில் மதுர ராஜா என்ற படத்தில் நடித்துள்ளார் சன்னி லியோன்.

11 வயதில் முதல் மு த் த த்தை பெற்றேன். 16 வயதில் க ன் னி த் தன்மையை இ ழ ந் தேன் என வெளிப்படையாக கூ றி ச ர் ச் சை யை கிளப்பியவர் சன்னி லியோன். சமூக வலைதளங்களில் ஆக்ட்டிவாக உள்ள சன்னி லியோன், அவ்வப்போது ஹாட் போட்டோக்களையும் ஜில் வீடியோக்களையும் வெளியிட்டு கிறங்கடிப்பார்.

இந்நிலையில் உ ட ம் பில் ஒ ட் டு த் துணியில்லாமல் மு ழு நி ர்வா ண மாக போஸ் கொடுத்து மிரள வைத்துள்ளார். நி ர் வா ண மாக கால்களை மடக்கி சப்பளம் போட்டு அமர்ந்திருக்கும் சன்னி லியோன், மா ன த்தை ம றை க் க ஒரு போட்டோகிராபி நோட் புக்கை படிப்பது போல கையில் வி ரி த் து வைத்திருக்கிறார்.

இந்த போட்டோ ஏதோ அட்டைப்படத்திற்கான என தெரிகிறது. சன்னி லியோனின் இந்த வேற லெவல் போட்டோ இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது. இதனை பார்த்த நெட்டிசன்கள், செம்ம க்யூட், செ க் ஸி, தை ரி ய ம்தான் என புகழ்ந்துள்ளனர். சன்னியின் இந்த போட்டோ 10 லட்சத்துக்கும் மேற்பட்ட லைக்ஸ்களை அள்ளியிருக்கிறது.

இதேபோல் தொடைக்கு மேல் வரை ஓபன் உள்ள ஒரு நீண்ட ஆஷ் நிற கவுனை அணிந்தும் சூ டே ற் றியிருக்கிறார் சன்னி லியோன். சன்னி லியோன் தற்போது தமிழில் வீரமாதேவி என்ற படத்தில் நடித்து வருகிறார். இந்த படம் பெரிய பொருட் செலவில் உருவாகி வருகிறது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.