கூச்சபடாமல் பதில் சொன்ன ஆல்யா மனசா, அதுவும் கேட்க கூடாத கேள்விக்கு

கூச்சபடாமல் பதில் சொன்ன ஆல்யா மனசா, அதுவும் கேட்க கூடாத கேள்விக்கு

ராஜா ராணி சீரியல் மூலம் சஞ்சீவ்-ஆலியா மானசா ஜோடி ரசிகர்கள் மத்தியில் பிரபலமாக உள்ளது. இந்த சீரியலில் ஆல்யா மானசா செம்பாவாகவும், சஞ்சீவ் கார்த்தியாகவும் நடித்தனர்.

சீரியல் தொடங்கிய சில நாட்களில் ஆலியா மானசாவும் சஞ்சீவும் காதலித்தனர். பெற்றோரின் எதிர்ப்பால் ரகசியமாக திருமணம் செய்துகொண்டாலும், 2019 ல் சென்னையில் உள்ள நட்சத்திர ஹோட்டலில் வரவேற்பு சுமூகமாக நடந்தது.

மார்ச் 2020 இல், ஆலியா மான்சா மற்றும் சஞ்சீவ் ஒரு அழகான பெண் குழந்தையைப் பெற்றெடுத்தனர். இதற்கு ஐலா சையத் என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. குழந்தை பிறந்த பிறகு குண்டாக இருந்த ஆல்யா மானசா கடுமையான உடற்பயிற்சி செய்து உடல் எடையை கணிசமாக குறைத்தார்.

பொதுவாக, பிரபலங்களின் கல்வி, வயது அல்லது சம்பளம் பற்றி கேட்கவே கூடாது. கேட்டால் தவிர்த்துவிடுவார்கள். ஆனால், சமீபத்தில் ஆலியா மானசாவுடன் தனது ரசிகர்களுடன் நடந்த உரையாடலில், ரசிகர் ஒருவர் ஆலியாவிடம் நீங்கள் உண்மையில் என்ன படித்தீர்கள் என்று கேட்டார். ஆலியா மான்சா பதிலளித்தார், “நான் உண்மையில் 12 ஆம் வகுப்பு முடித்தேன்.

நான் சென்னை எத்திராஜ் கல்லூரியில் பிஎஸ்சி கணினி அறிவியலில் சேர்ந்தேன். ஆனால் என்னால் படிப்பைத் தொடர முடியவில்லை. பொதுவாக நீங்கள் பிரபலங்கள் என்ன படித்தீர்கள் என்று யாராவது கேட்டால், நாங்கள் குறைவாகப் படித்திருக்கிறோம் என்று தெரிந்தால் அவர்கள் எங்களை குறைத்து மதிப்பிடுவார்கள் என்று கூறுவார்கள், நான் எம்ஏ, பிஎச்டி ஆராய்ச்சி படித்தேன்.

ஆனால், அப்படி பொய் சொல்லாமல் குறைந்த படித்தாலும், வெட்கப்படாமல், வெளிப்படையாக உண்மையை சொல்லியிருக்கிறார் ஆல்யா மானசா. இதுபோன்று உண்மையை சொன்ன ஆலியாவை பல ரசிகர்கள் பாராட்டி வருகின்றனர்.

Aashika

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *