படுக்கையில் உடையினை முட்டிக்கு மேல் தூக்கி கவர்ச்சி காட்டிய பிரேமம் பட அனுபமா

படுக்கையில் உடையினை முட்டிக்கு மேல் தூக்கி கவர்ச்சி காட்டிய பிரேமம் பட அனுபமா

அனுபமா கேரளாவை பூர்வீகமாகக் கொண்டவர். மலையாளத் திரைப்படமான பிரேமத்தில் மூன்று கதாநாயகிகளில் ஒருவராக மேரி வேடத்தில் நடித்தார் மற்றும் கேரள மக்கள் மற்றும் தமிழ் மக்களின் ஆதரவைப் பெற்றார்.

அனுபமா பரமேஸ்வரன் தனது பிரேமம் படத்தின் மூலம் தென்னிந்திய ரசிகர்களின் மனதில் இடம் பிடித்தார். அதைத் தொடர்ந்து, அவர் நடிகர் தனுஷுடன் ஜோடியாக தமிழில் கொடி படத்தில் நடித்தார். அதன் மூலம் அவர் தமிழ் ரசிகர்களை கவர்ந்தார்.

நடிகை அனுபமா பரமேஸ்வரன் தனது ரசிகர்களை வைத்துக்கொள்ள சமூக வலைத்தளமான இன்ஸ்டாகிராமில் எப்போதும் சுறுசுறுப்பாக இருப்பார். இந்த நிலையில், ரசிகர்கள் இப்போது அவரது பெரிய தொடைகளை அதிர்ச்சியூட்டும் வகையில் காட்டும் புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளனர்.

இந்த புகைப்படம் நடிகை அனுபமாவின் ரசிகர்களுக்கு அதிர்ச்சியை கொடுத்துள்ளது. அனுபமா கேரளாவை பூர்வீகமாகக் கொண்டவர். மலையாளத் திரைப்படமான பிரேமத்தில் மூன்று கதாநாயகிகளில் ஒருவராக மேரி வேடத்தில் நடித்தார் மற்றும் கேரள மக்கள் மற்றும் தமிழ் மக்களின் ஆதரவைப் பெற்றார்.

அனுபமா பரமேஸ்வரன் தனது பிரேமம் படத்தின் மூலம் தென்னிந்திய ரசிகர்களின் மனதில் இடம் பிடித்தார். அதைத் தொடர்ந்து, அவர் நடிகர் தனுஷுடன் ஜோடியாக தமிழில் கொடி படத்தில் நடித்தார். அதன் மூலம் அவர் தமிழ் ரசிகர்களை கவர்ந்தார்.

ஆனால் அதன் பிறகு அவர் எந்த தமிழ் படத்திலும் நடிக்கவில்லை. அவர் முதலில் சுருள் முடியைக் கொண்டிருந்தார் மற்றும் அதை நேராக்கி தனது சிகை அலங்காரத்தை மாற்றினார்.

இந்த நிலையில், அதுவரை படுக்கையில் கிடந்த பாவாடையைப் பார்ப்பவர்களின் நெஞ்சு பக்-கேனாவை உருவாக்கும் விதத்தில் ஒரு சூடான போஸ் கொடுத்திருக்கிறார். இதைப் பார்த்த ரசிகர்கள், அழகை எந்த வரம்பும் இல்லாமல் விவரித்து வருகின்றனர்.

Aashika

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *