ப்ரா போன்ற கவர்ச்சி மேலாடையுடன் ஆண் நண்பருடன் நெருக்கமாக இருக்கும் தமன்னா, வைரல் புகைப்படம்

ப்ரா போன்ற கவர்ச்சி மேலாடையுடன் ஆண் நண்பருடன் நெருக்கமாக இருக்கும் தமன்னா, வைரல் புகைப்படம்

தமன்னா கேடி படத்தின் மூலம் தமிழில் அறிமுகமானார். பாலாஜி சக்திவேல் ‘கல்லூரி’ படத்தை இயக்கி தமிழக ரசிகர்களின் மனதை வென்றார். அதன்பிறகு அவர் தெலுங்கு மற்றும் கன்னடத்தில் பல்வேறு படங்களில் பிஸியாக நடித்து வருகிறார். தற்போது, சுந்தர் சி விஷாலுக்கு ஜோடியாக ‘அதிரடி’ படத்தில் நடித்து வருகிறார். இந்த படத்தில் பல மாஸ் சண்டை காட்சிகளில் தமன்னா நடித்ததாக கூறப்படுகிறது. தமன்னா ஒரு கிளாமர் நாயகியாக இருந்து ஒரு அதிரடி நாயகியாக மாறுவார் என்று கூறினார். ஆனால், அந்த படம் எப்படி இருந்தது என்று உங்களுக்குத் தெரியாது. முன்னணி நடிகையாக கலக்கிய தமன்னா, இப்போது படங்கள் இல்லாமல் ஒரு பாடலை வேடிக்கை பார்க்கும் அளவுக்கு சென்றுவிட்டார். செம்மையா நடித்திருந்தாலும் படங்கள் சரியாக அமைக்கப்படாததால் தமன்னா வருத்தப்பட்டார். அதனால் அவர் தற்போது ஒரு ஹாட் போட்டோ ஷூட் நடத்தி வருகிறார். அதேபோல், அவரது புகைப்படங்கள் தற்போது இணையத்தில் மிக வேகமாக வைரலாகி வருகிறது. இன்னும் சில ரசிகர்கள் அந்த பெண்ணின் அழகை விவரிக்கிறார்கள்.

தமன்னா கேடி படத்தின் மூலம் தமிழில் அறிமுகமானார். பாலாஜி சக்திவேல் ‘கல்லூரி’ படத்தை இயக்கி தமிழக ரசிகர்களின் மனதை வென்றார். அதன்பிறகு அவர் தெலுங்கு மற்றும் கன்னடத்தில் பல்வேறு படங்களில் பிஸியாக நடித்து வருகிறார். தற்போது, சுந்தர் சி விஷாலுக்கு ஜோடியாக ‘அதிரடி’ படத்தில் நடித்து வருகிறார். இந்த படத்தில் பல மாஸ் சண்டை காட்சிகளில் தமன்னா நடித்ததாக கூறப்படுகிறது. தமன்னா ஒரு கிளாமர் நாயகியாக இருந்து ஒரு அதிரடி நாயகியாக மாறுவார் என்று கூறினார். ஆனால், அந்த படம் எப்படி இருந்தது என்று உங்களுக்குத் தெரியாது. முன்னணி நடிகையாக கலக்கிய தமன்னா, இப்போது படங்கள் இல்லாமல் ஒரு பாடலை வேடிக்கை பார்க்கும் அளவுக்கு சென்றுவிட்டார். செம்மையா நடித்திருந்தாலும் படங்கள் சரியாக அமைக்கப்படாததால் தமன்னா வருத்தப்பட்டார். அதனால் அவர் தற்போது ஒரு ஹாட் போட்டோ ஷூட் நடத்தி வருகிறார். அதேபோல், அவரது புகைப்படங்கள் தற்போது இணையத்தில் மிக வேகமாக வைரலாகி வருகிறது. இன்னும் சில ரசிகர்கள் அந்த பெண்ணின் அழகை விவரிக்கிறார்கள்.

Tamil Desk

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *