டூ பீஸ் உடையில் மல்லாக்கா படுத்து முழு தொடையும் தெரிய கவர்ச்சி காட்டும் பூனம் பஜ்வா

டூ பீஸ் உடையில் மல்லாக்கா படுத்து முழு தொடையும் தெரிய கவர்ச்சி காட்டும் பூனம் பஜ்வா

இயக்குனர் ஹரி தெலுங்கு, மலையாளம் மற்றும் கன்னட படங்களில் வலம் வந்த பஞ்சாபி அழகி பூனம் பஜ்வாவை சேவல் படத்தின் மூலம் தமிழுக்கு இறக்குமதி செய்துள்ளார். அதன் பின்னர் தெனாவெட்டு, அரண்மனை 2, கச்சேரி ஆரம்பம் முத்தின கத்திரிக்கா கடைசியாக குப்பத்து ராஜா படத்தில் ஆன்ட்டி கேரக்டர் வரை இறங்கி பார்த்துவிட்டார். ஆனால் பேசுவதற்கு பட வாய்ப்புகள் இல்லை. முன்பு ஸ்லாட் மேனேஜர்கள் மூலம் நடிகைகளுக்குக் கிடைத்தது, இப்போது சமூக ஊடக துணை அதன் ஹாட் கிளிக்குகளைத் தட்டுவதற்கான வாய்ப்பைத் தேடுகிறது. பாவாடை, தாவணி, புடவை மற்றும் சுடிதார் என குடும்ப குத்துவிளக்காக தமிழ் சினிமாவுக்கு வந்த பூனம் பஜ்வா அதிரடி கிளாமர் வழிக்கு மாறிவிட்டார். அவர் தனது இன்ஸ்டாகிராமில் கவர்ச்சியான புகைப்படங்களை பதிவேற்றி வருகிறார், இப்போது அவரது புடவையில் வெளியிடப்பட்ட புகைப்படங்கள் வைரலாகி வருகிறது. இந்த நிலையில், அவர் தற்போது இளைஞர்களை கவர்ந்திழுக்க டூ பீஸ் உடையில் போஸ் கொடுத்துள்ளார்.

இயக்குனர் ஹரி தெலுங்கு, மலையாளம் மற்றும் கன்னட படங்களில் வலம் வந்த பஞ்சாபி அழகி பூனம் பஜ்வாவை சேவல் படத்தின் மூலம் தமிழுக்கு இறக்குமதி செய்துள்ளார். அதன் பின்னர் தெனாவெட்டு, அரண்மனை 2, கச்சேரி ஆரம்பம் முத்தின கத்திரிக்கா கடைசியாக குப்பத்து ராஜா படத்தில் ஆன்ட்டி கேரக்டர் வரை இறங்கி பார்த்துவிட்டார். ஆனால் பேசுவதற்கு பட வாய்ப்புகள் இல்லை. முன்பு ஸ்லாட் மேனேஜர்கள் மூலம் நடிகைகளுக்குக் கிடைத்தது, இப்போது சமூக ஊடக துணை அதன் ஹாட் கிளிக்குகளைத் தட்டுவதற்கான வாய்ப்பைத் தேடுகிறது. பாவாடை, தாவணி, புடவை மற்றும் சுடிதார் என குடும்ப குத்துவிளக்காக தமிழ் சினிமாவுக்கு வந்த பூனம் பஜ்வா அதிரடி கிளாமர் வழிக்கு மாறிவிட்டார். அவர் தனது இன்ஸ்டாகிராமில் கவர்ச்சியான புகைப்படங்களை பதிவேற்றி வருகிறார், இப்போது அவரது புடவையில் வெளியிடப்பட்ட புகைப்படங்கள் வைரலாகி வருகிறது. இந்த நிலையில், அவர் தற்போது இளைஞர்களை கவர்ந்திழுக்க டூ பீஸ் உடையில் போஸ் கொடுத்துள்ளார்.

Tamil Desk

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *