பாறை மேல் படுத்து முன்னழகை நிமிர்த்தி காட்டி ரசிகர்களை சூடேற்றிய அதிதி ராவ்

பாறை மேல் படுத்து முன்னழகை நிமிர்த்தி காட்டி ரசிகர்களை சூடேற்றிய அதிதி ராவ்

மணிரத்னம் இயக்கிய காற்று வெளியிடை படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் ரீ-என்ட்ரி கொடுத்தவர் நடிகை அதிதி ராவ். பிருந்தா மாஸ்டராக இயக்குநராக அறிமுகமாகும் ஹே சணாமிகா, இந்த படத்தில் இரண்டு கதாநாயகிகளில் ஒருவராக நடிக்கிறார். அதிதி ஒரு கவர்ச்சியான உடையில் போஸ் கொடுக்கும் ஒரு சூடான புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார். தமிழ் சினிமாவில் இப்போது மிகவும் பிரபலமான நடிகையாக இருக்கும் அதிதி ராவ், தமிழ் திரைப்படமான ஸ்ரீங்காரம் மூலம் அறிமுகமானார். இந்தப் படம் தேசிய விருதையும் வென்றது. அதன்பிறகு இந்திப் படங்களில் கவனம் செலுத்தி வந்த அதிதி ராவ், 2017 ல் மணிரத்னம் இயக்கிய காற்றின் வெளியீட்டின் மூலம் ரீ-என்ட்ரி கொடுத்தார். விமான நிகழ்ச்சியில் அதிதி ராவின் நடிப்பை பலர் பாராட்டினர், இது விமானப்படை அதிகாரி மற்றும் ராணுவத்தில் பணியாற்றும் ஒரு டாக்டருக்கு இடையேயான அன்பை ஆழமாக காட்டியது. அந்த ஆண்டின் சிறந்த நடிகைக்கான விருதையும் அதிதி வென்றார். வெளியான பிறகு, அதிதி ராவ் தமிழ் ரசிகர்களிடையே பிரபலமானார் மற்றும் தொடர்ச்சியாக தமிழ் படங்களில் நடிக்கத் தொடங்கினார். இப்பொழுது மாரப்பை தூக்கி போட்டு விட்டு பாறை மீது படுத்திருக்கும் அவரது புகைப்படங்கள் சில இணையத்தில் வெளியாகி ரசிகர்களின் கவனத்தை சுண்டி இழுத்து வருகின்றது.

மணிரத்னம் இயக்கிய காற்று வெளியிடை படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் ரீ-என்ட்ரி கொடுத்தவர் நடிகை அதிதி ராவ். பிருந்தா மாஸ்டராக இயக்குநராக அறிமுகமாகும் ஹே சணாமிகா, இந்த படத்தில் இரண்டு கதாநாயகிகளில் ஒருவராக நடிக்கிறார். அதிதி ஒரு கவர்ச்சியான உடையில் போஸ் கொடுக்கும் ஒரு சூடான புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார். தமிழ் சினிமாவில் இப்போது மிகவும் பிரபலமான நடிகையாக இருக்கும் அதிதி ராவ், தமிழ் திரைப்படமான ஸ்ரீங்காரம் மூலம் அறிமுகமானார். இந்தப் படம் தேசிய விருதையும் வென்றது. அதன்பிறகு இந்திப் படங்களில் கவனம் செலுத்தி வந்த அதிதி ராவ், 2017 ல் மணிரத்னம் இயக்கிய காற்றின் வெளியீட்டின் மூலம் ரீ-என்ட்ரி கொடுத்தார். விமான நிகழ்ச்சியில் அதிதி ராவின் நடிப்பை பலர் பாராட்டினர், இது விமானப்படை அதிகாரி மற்றும் ராணுவத்தில் பணியாற்றும் ஒரு டாக்டருக்கு இடையேயான அன்பை ஆழமாக காட்டியது. அந்த ஆண்டின் சிறந்த நடிகைக்கான விருதையும் அதிதி வென்றார். வெளியான பிறகு, அதிதி ராவ் தமிழ் ரசிகர்களிடையே பிரபலமானார் மற்றும் தொடர்ச்சியாக தமிழ் படங்களில் நடிக்கத் தொடங்கினார். இப்பொழுது மாரப்பை தூக்கி போட்டு விட்டு பாறை மீது படுத்திருக்கும் அவரது புகைப்படங்கள் சில இணையத்தில் வெளியாகி ரசிகர்களின் கவனத்தை சுண்டி இழுத்து வருகின்றது.

Tamil Desk

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *