அதி உச்ச ஆடை குறைப்பு செய்து நீச்சல் உடையில் முழு அழகையும் காட்டிய டிடி

அதி உச்ச ஆடை குறைப்பு செய்து நீச்சல் உடையில் முழு அழகையும் காட்டிய டிடி

தொலைக்காட்சி மூலம் பிரபலமான பல தொகுப்பாளர்கள் உள்ளனர். பிரபல தொகுப்பாளர் திவ்யதர்ஷினி அவரை சுருக்கமாக டிடி என்று அழைக்கிறார்.

அவ்வப்போது திரைப்படங்களில் சிறிய வேடங்களில் நடித்து வருகிறார். அண்ணா ஆதர்ஷ் கல்லூரியில் இளங்கலை மற்றும் முதுகலைப் பட்டம் பெற்றார். அவரும் தனது எம்ஃபில் முடித்து பேராசிரியராக பணியாற்றி வருகிறார். இவர் விஜய் டிவியில் பிரபல தொகுப்பாளராக பணியாற்றி வருகிறார்.

சன் டிவியில் ஐந்தாம் வகுப்பு படிக்கும் போது குழந்தைகள் நிகழ்ச்சியின் தொகுப்பாளராக டிடி தனது சின்னத்திரையில் அறிமுகமானார். பின்னர் ஜோடி நம்பர் ஒன், சூப்பர் சிங்கர், பாய்ஸ் வெர்சஸ் கேர்ள்ஸ், ஹோம் ஸ்வீட் ஹோம் மற்றும் சூப்பர் சிங்கர் டி 20 போன்ற தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளில் தொகுப்பாளராக பணியாற்றினார்.

காபி வித் டிடியில் பல முன்னணி நடிகைகள் மற்றும் நடிகர்களுடன் அவர் நடித்துள்ளார். விகடன் 2013 ஆம் ஆண்டிற்கான சிறந்த தொகுப்பாளர் விருதையும் வென்றது.

சமீபத்தில் நீச்சல் உடையில் இறங்கிய டிடி, தற்போது அந்தமான் தீவுகளுக்கு சென்றுள்ளார். அவரைப் பொறுத்தவரை, அவரது புகைப்படங்கள் அவர் ஒரு குறுகிய கால்சட்டை அணிந்து மற்றும் சூடான போஸ் கொடுத்து இணையத்தில் வெளியிட்டு ரசிகர்களை அ தி ர் ச்சிக்குள்ளாக்கியுள்ளது.

இதை பார்த்த ரசிகர்கள் ஆரம்பத்தில் இந்த கிளாமரை காட்டியிருந்தால், நீங்கள் இப்போது ஒரு லேடி சூப்பர் ஸ்டாராக மாறியிருப்பீர்கள் என்று புலம்புகின்றனர்.

Aashika

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *