செம போ தை யா.. தீ யா ய் பரவும் அனிருத், கீர்த்தி சுரேஷ் போட்டோஸ்.. கோ ர் த்து விடும் நெட்டிசன்ஸ்!

நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ், அனிருத் மிகவும் நெ ரு க் கமாக இருக்கும் போட்டோக்கள் இணையத்தில் தீ யா ய் ப ர வி வருகின்றன.

இசையமைப்பாளர் அனிருத் நேற்று தனது 30வது பிறந்தநாளை கொண்டாடினார்.அவருக்கு வாழ்த்து தெரிவிக்கும் விதமாக நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ் ஷேர் செய்த போட்டோவுக்கு கீழ் நெட்டிசன்கள் ஏ க ப்பட்ட ட்ரோல் கமெண்ட்டுகளை கு வி த்து வருகின்றனர்.

ராக்ஸ்டார் அனிருத்தின் 30வது பிறந்தநாளை முன்னிட்டு, அவருக்கு பர்த் டே விஷ் பண்ணிய ந டி கை கீ ர் த்தி சுரேஷ், அனிருத் உடன் நெ ரு க்கமாக இருக்கும் புகைப்படத்தை பதிவிட்டு வாழ்த்து கூறியிருந்தார். அந்த புகைப்படம் தான் தற்போது இணையத்தில் கா ட் டு த் தீ போல பரவி வருகிறது.

இரவில் இருவரும் நெருக்கமாக இருக்கும்படி எடுத்துக் கொண்ட புகைப்படத்தை நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ் பதிவிட்டு வாழ்த்து சொன்ன நிலையில், நெட்டிசன்கள் அந்த புகைப்படத்தை வைரலாக ஷேர் செய்து வருவது மட்டுமின்றி மோ ச மா ன கமெண்ட்டுகளையும் பதிவிட்டு வருகின்றனர்.

மிட் நைட்டில் ஏதோ ஒரு பார்ட்டிக்கு பிறகு எடுத்த போட்டோவாக இருக்கும் என்றும், ரெண்டு பேரும் சர க் கு அ டி ச் சிருக்கீங்க தான என்றும் ஏகப்பட்ட நெட்டிசன்கள், அனிருத்தும், கீர்த்தி சுரேஷும் நெ ரு க்கமாக இருக்கும் புகைப்படங்களை ட்ரோல் செய்து வருகின்றனர். கீர்த்தி சுரேஷ் ரசிகர்கள் அதற்கு பதி ல டி கொடுத்து வருகின்றனர்.