பார்த்து க ழ ண் டுட போகுது.. பியூமியை பார்த்து ப த று ம் பசங்க.. சும்மா செ த ற விடுறாரே தலைவி!

நடிகை பியூமி ஹன்சமாலியின் ஹாட் போட்டோக்களை பார்த்து ரசிகர்கள் ஷாக்காகி உள்ளனர்.

இலங்கை நடிகையான பியூமி ஹன்சமாலி, உச்சகட்ட க வ ர் ச்சி யில் பதிவிடும் போட்டோக்கள் எல்லாம் சமூக வலைதளங்களில் தீ யா க ப ர வி வருகின்றன.

எப்பவுமே ஹாட் போட்டோக்களாக போட்டு இளசுகளை டெம்ப்ட் செய்யும் இந்த இலங்கை நடிகை இப்போ ஷேர் செய்துள்ள ஸ்ட்ராப்லஸ் கவுன் போட்டோஸ் இணையத்தில் இன்னமும் வேகமாக ப ர வி வருகிறது. ப டு க வ ர் ச்சி உ டை யில் இருக்கும் பியூமியை பார்த்த நெட்டிசன்கள், பார்த்து க ழ ண் டுட போ கு து என பங்கம் பண்ணி வருகின்றனர்.

பியூமி ஹன்சமாலி பதிவிடும், உச்சகட்ட கவ ர் ச்சி புகைப்படங்களையும், வீடியோக்களையும் பார்க்கும் நெட்டிசன்கள், அதற்கு கீழே பதிவிடும் கமெண்ட்டுகளை கண்ணெடுத்து பார்க்க முடியாத படி அந்த அளவுக்கு ரொம்பவே அ சி ங்க மா கவும் ஆ பா சமா கவும் போட்டு வருகின்றனர். மேலும், கு வி யும் கமெண்ட் எல்லாமே அவரது உடல் அ ங் கங்களை வர்ணித்தே வருவதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

இலங்கை செய்திவாசிப்பாளர் லாஸ்லியாவை கடந்த ஆண்டு பிக் பாஸ் தமிழ் நிகழ்ச்சியில் போட்டியாளராக மாற்றியது போல, இலங்கை நடிகை பியூமி ஹன்சமாலியையும் பிக்பாஸுக்கு கூட்டிட்டு வாங்க என தமிழ் ரசிகர்கள் தொடர்ந்து கோ ரி க் கை வைத்து வருகின்றனர். பியூமி நடித்த லக் நவ் மலையாள படம் தமிழிலும் விரைவில் வெளியாக உள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.