யாழ்ப்பாணப் பெண் பேஸ்புக்கில் நி.ர்.வா.ண தரிசனம்!! தமிழ் ஆண்களிடம் பணம் ப.றி.ப்.பு.!!

பேஸ்புக்கில் பெண் ஒருவர் தனது புகைப்படங்களை பிரசுரித்து யாழ்ப்பாணம் என தனது இடத்தையும் குறிப்பி்ட்டு பிரபல பாடசாலை ஒன்றின் பழைய மாணவி எனவும் அதில் பிரசுரித்து ஆயிரக்கணக்கான ஆண்களின் லைக்குகளை தனது புகைப்படத்திற்கு பெற்று வந்துள்ளார்.

அத்துடன் தான் பெண்ணிய.வா.தி என்றும் பல பதிவுகளை இட்டு வந்துள்ளார். இதனையறிந்து வெளிநாட்டில் உள்ள யாழ்ப்பாணத்து ஆண்கள் பலரும் அவருடன் பேஸ்புக்கின் உள்பெட்டியில் தொடர்பு கொண்டு வந்துள்ளனர்.

ஒரு கட்டத்தில் அந்த தொடர்புகளை வைத்து வெளிநாட்டில் உள்ள சில குடும்பஸ்தர்களின் பா.லி.ய.ல். ப.ல.வீ..ன.த்.தைப் பயன்படுத்தி அவர்களுக்கு தனது முகத்தைக் காட்டாது அ.ந்.த.ர.ங்.க.ப்பகுதிகளை மட்டும் காட்டி அவர்களை உ.சு.ப்.பே.த்..தி குறித்த ஆண்களின் முழுமையான நி.ர்.வா.ண.ப்.புகைப்படங்கள் மற்றும் அவர்களது சு.ய.மா..ன பா.லி.ய..ல் செயற்பாடுகளை தனக்கு காட்டச்செய்து அவற்றை வீடியோவாக பதிவு செய்துள்ளார். அதன் பின்னர் அவர்களை அதனை வைத்து அ.ச்.சு.று.த்.தி பெருமளவு பணம் பெற்றுள்ளதாக அ.தி.ர்.ச்..சித் தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளது. இதற்குத் துணையாக அந்த பெண்ணின் நண்பியான யாழ்ப்பாணத்தைச் சேர்ந்த பெண் சட்டத்தரணி ஒருவரும் உதவியாக இருந்துள்ளார் என அ.தி.ர்.ச்.சி.த் தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. பெண்ணுக்கு நி.ர்.வா.ண.மா.க உமது அ.ங்.க.ங்.களைக் காட்டியதால் சர்வதேசபொலிசாரைக் கொண்டு கை.து செய்து இலங்கைக்கு கொண்டுவர முடியும் எனவும் குறித்த பெண் சட்டத்தரணி அவர்களை அ.ச்.சு.று..த்.தியதாகத் தெரியவருகின்றது. தமது சமூகநிறுவனம் ஒன்றிற்கு பணத்தை வைப்புச் செய்யுங்கள் இல்லாவிட்டால் உங்கள் மீது நடவக்கை பா.யு.ம் என அ.ச்.சு.று.த்.தி அந்த நிறுவனத்துக்கு கனடா குடும்பஸ்தர் ஒருவரிடம் 24 லட்சம் ரூபாய்களை பெற்றுள்ளதாகவும் தெரியவருகின்றது.

வெளிநாட்டில் உள்ளவர்கள் மட்டுமல்லாது யாழ்ப்பாணத்தில் உள்ள சில முக்கிய புள்ளிகளும் குறித்த பெண்ணிடம் மாட்டுப்பட்டு மு.ழி.ப்.பதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. இது தொடர்பாக ஆராய்ந்த போது குறித்த பெண் உண்மையில் யாழ்ப்பாணத்தைச் சேர்ந்தவர் என்பதுடன் அவர் முக்கிய நிறுவனம் ஒன்றில் முக்கிய வேலையில் இருப்பதாகவும்

அவர் 35 வயதுக்கு மேற்பட்ட பிள்ளைகள் உள்ள குடும்பப் பெண் என்பதுடன் அவர் கணவனை பிரிந்து வேறு ஒருவனுடன் தொடர்பில் இருந்து வருவதாகவும் அந்தப் பெண்ணுக்கு நெரு.க்.க.மா.னவர்கள் கூறுகின்றார்கள்.