ஏற்கனவே ரெண்டு.. 3வதாக ஒரு காதலன்.. பைக்கில் ஜா.லி ரை.டு.. கொ.ந்.த.ளித்த 2வது லவ்வர்.. ப.ரி.தா.ப பத்மா!

ஏற்கனவே ரெண்டு பேர் இருக்கிறார்கள்.. இவர்களை த.வி.ர, 3வது காதலனுடன் பைக்கில் ஜாலியாக சென்றுள்ளார் பத்மா.. இதை பார்த்த 2வது காதலன் பத்மாவை வெ.றி.கொண்டு க.த்.தி.யா.ல் கு.த்.தி உள்ளார்.. த.லை.யை சு.த்.த வைக்கும் இந்த சம்பவம் சேலத்தில் நடந்துள்ளது!

ஈரோடு மாவட்டம் கவுந்தப்பாடியை சேர்ந்தவர்தான் பத்மா.. இவரது கணவர் பெயர் சுந்தராஜன்.. கொஞ்சநாள்தான் இவர்கள் ஒன்றாக வாழ்ந்தனர்.

அதற்குள் அன்பரசு மீது காதல் வந்துவிட்டது.. அன்பரசு சாமியாம்பாளையத்தை சேர்ந்தவர்.. ஒருகட்டத்தில் அன்புரசு இல்லாமல் பத்மாவால் இருக்க முடியவில்லை. அதனால், சுந்தராஜனை விட்டுவிட்டு, அன்பரசுவை 2வதாக கல்யாணம் செய்து கொண்டார்.

வீட்டை விட்டு ஓ.டி.ப்..போன பத்மா, தனியாக ஒரு வீடு பார்த்து அங்கு அன்பரசனுடன் கு.டி.யே.றி.னார்.. 3 மாதம் 2 பேருமே ஜா.லி.யாக இருந்தனர்.. அதன்பிறகு அன்புரசுவை பத்மாவுக்கு சலித்து விட்டது.. அதனால் தமிழ்செல்வன் என்பவர் மீது லவ் வந்துவிட்டது.. அன்பரசுவை தனியாக தவித்துவிட்டு, அந்த வீட்டை விட்டும் ஓ.டி.ப்போ.ய்.விட்டார்.

இப்போது, தமிழ்செல்வனை கல்யாணம் செய்ய போகிறார்.. அதற்கு முன்னதாக பைக்கில் அவருடன் ஜா.லி.யாக ஊர் சுற்றி வந்தார் பத்மா.. இந்த தம்பதியை பார்த்ததும் தமிழ்செல்வனுக்கு தூ.க்.கி வா.ரி.ப்.போ..ட்டது.. அந்த ஆ.த்.தி.ர.த்.தில் கை நிறைய மிளகாய் பொ.டி.யை தூ.க்.கி பைக்கில் சென்று கொண்டிருந்த பத்மா மீது தூ.வி.னா.ர்.. இதை பார்த்த அன்பரசு, பைக்கை அங்கேயே போ.ட்.டு விட்டு த.லை.தெ.றி.க்.க த.ப்.பி ஓ.ட, பின்னாடியே பத்மாவும் ஓ.டி.னா.ர்..

ஆனால், தமிழசெல்வன் வி.ட.வில்லை.,. து.ர.த்.தி து..ர.த்தி சென்று பத்மாவை ம.ட.க்.கி..விட்டார்.. பிறகு பத்மாவை சர.மா.ரி.யா.க க.த்.தி.யா.ல் கு.த்.தி.ய.தாக தெரிகிறது.. இதனிடையே தப்பி ஓடிய அன்பரசு தேவூர் போலீசுக்கு போய் தகவல் தரவும், அவர்கள் வி.ரை.ந்து வந்து பத்மாவை மீட்.ட.ன.ர்.. .உட..ம்.பெ.ல்லாம் கத்..தி.கு.த்.து ப.ட்டு பத்மா வி.ழு.ந்.து கி.ட.ந்தார்.

அவரை குமாரபாளையம் அ.ர.சு ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதித்து, பிறகு ஈரோடு அ.ர.சு ஆஸ்பத்திரிக்கும் அனுப்பி வைத்தனர்.. இப்போது தீ.வி.ர சி.கி.ச்.சை நடந்து வருகிறது.. அன்பரசுவும் கை.தா.கி உள்ளார்.. இது சம்பந்தமாக வி.சா.ர.ணை நடந்து வருகிறது. இவர்களில் முதல் கணவன் என்ன ஆனார் என்றே தெரியவில்லை.