இறுக்கமான உடையில் முன்னழகை வெளிச்சம் போட்டு காட்டிய சமந்தா

இறுக்கமான உடையில் முன்னழகை வெளிச்சம் போட்டு காட்டிய சமந்தா

சமந்தா தெலுங்கு நடிகர் நாக சைதன்யாவை காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டார். திருமணத்திற்கு பிறகும் அவர் தொடர்ந்து படங்களில் நடித்து வருகிறார். இந்த நிலையில், சமந்தாவும் நாக சைதன்யாவும் விவாகரத்து செய்யப் போவதாக பேச்சு.

நாக சைதன்யா ஏற்கனவே சமந்தாவிடம் இருந்து பிரிந்து தனது தந்தை நாகார்ஜுனாவின் வீட்டில் இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. சமந்தா திருமணத்திற்குப் பிறகும் கூடுதல் அந்த மாதிரி நடிப்பில் தெரிகிறார். சமந்தாவின் அந்த நடிப்பு மற்றும் போட்டோஷூட்களில் கலந்து கொள்வது அவரது கணவரின் குடும்பத்துடன் சரியாக படவில்லை.

இது குறித்து சமந்தாவிடம் பலமுறை பேசியும் பயனில்லை. ஏற்கனவே ஒரு கிளாமர் பிரச்சனை இருந்த நேரத்தில், சமந்தா தி ஃபேமிலி மேன் 2 வெப் சீரிஸில் இதுபோன்ற கதாபாத்திரத்தில் நடிப்பது வீட்டில் இன்னும் பிரச்சனையாகிவிட்டது.

சமந்தா தனது வாழ்க்கையை மாற்றாததால் விவாகரத்து பெற்றார். சமந்தாவும் நாக சைதன்யாவும் பிரிந்து செல்ல முடிவு செய்த பிறகு குடும்ப நீதிமன்றத்தில் பலமுறை ஆலோசனை பெற்றிருக்கலாம். ஆலோசனை நடத்திய பிறகும் அவர்கள் மனம் மாறவில்லை.

அவர்களுக்கு நெருக்கமானவர்கள் விவாகரத்து நிச்சயம் என்று கூறியுள்ளனர். விவாகரத்து 2 முதல் 3 மாதங்களில் தீர்க்கப்படும். சமந்தா ரூ. 50 கோடி ஜீவனாம்சம்.

ஒரு பக்கத்தில் இருப்பது போல் இல்லை என்று இருவரும் இன்னும் வெளிப்படையாக கூறவில்லை. இந்த நிலையில், சமந்தா விளம்பரப் படங்கள் மற்றும் விளம்பர நிகழ்ச்சிகள் போன்ற பழங்கால ஈர்ப்பான உடையில் களமிறங்குகிறார்.

அந்த வகையில், அவர் வெளியிட்ட புகைப்படங்கள் இப்போது இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது, அவர் இறுக்கமான சிவப்பு நிற மேலாடையை அணிந்து அதனை வெளிப்படுத்துகிறார்.

Aashika

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *