மகனின் திருமண வாழ்க்கை முடிவு பற்றி சமந்தாவுக்கு நாகர்ஜினாவின் அ தி ர டி பதிவு

மகனின் திருமண வாழ்க்கை முடிவு பற்றி சமந்தாவுக்கு நாகர்ஜினாவின் அ தி ர டி பதிவு

சமந்தா-நாக சைதன்யா விவா க ர த்து செய்திகள் வெளிவரத் தொடங்கியபோது, அவர்கள் இருவரும் அதைப் பற்றி எதுவும் சொல்லவில்லை. வெறும் வதந்திகளுக்குப் பதிலாக, அவை சமூக ஊடகங்கள் மற்றும் சில சமீபத்திய பேட்டிகளில் தெரிவிக்கப்பட்டது.

இந்த நிலையில், இந்த ஜோடியின் நான்காவது திருமண நாள் சில நாட்களில் (அக்டோபர் 6) வரவிருக்கும் நிலையில், இருவரும் தற்போது அந்தந்த சமூக வலைத்தளங்களில், “பல உரையாடல்கள் மற்றும் யோசனைகளுக்குப் பிறகு, நானும் என் கணவரும் பிரிந்து செல்ல முடிவு செய்துள்ளோம். உறவு மற்றும் அவர்களின் சொந்த வழியில் பயணம். ”

இந்த நிலையில், நாகசைதன்யாவின் தந்தை, சமந்தாவின் மாமனார், பிரபல நடிகர் நாகார்ஜுனா சற்று முன்பு வெளியிட்டார், சமந்தா, நாகசைதன்யா இருவரும் வி வா க ர த்து செய்தது மிகவும் துர தி ர் ஷ்டவசமானது. அவர்களுக்கு இருக்கும் பிரச்சனை அவர்களிடம் உள்ள தனிப்பட்ட பிரச்சனை.

சமந்தா நாகசைதன்யா விவா க ர த்து பெற்றவராக இருக்கலாம் .. ஆனால் எங்கள் குடும்பத்துடன் அவர் கழித்த நாட்களை நான் எப்போதும் நினைவில் கொள்வேன். சமந்தா எப்போதும் எங்களின் அன்புக்குறியவராகவே இருப்பார்.

இருவருக்கும் கடவுள் நல்ல பலத்தை அளிப்பார் என்று கூறப்பட்டுள்ளது. நாகார்ஜுனாவின் பதிவு வைரலாகி வருகிறது.

Aashika

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *