எப்ப பார்த்தாலும் ராஜேஸ்வரிக்கு “இ.தே” வேலை.. வி.டி.கா.லை வீட்டுக்குள் பாட்டு சத்தம்.. அ.ல.றி போன திருச்சி

எந்நேரமும் ராஜேஸ்வரி போனில் யா.ரு.டனோ பேசி கொ.ண்.டே இருந்தாராம்.. யாரிடம் பேசினார், எதற்காக பே.சி.னார் என்று தெரியவில்லை.. அதற்குள் ச.ர.மா.ரியாக வெ.ட்.டி கொ.ன்.று.விட்டார் கணவர்..!

திருச்சி தில்லைநகர் பகுதியில் வசித்து வருபவர் தவசீலன்.. 27 வயதாகிறது.. இவர் பரோட்டா மாஸ்டர்.. அங்கேயே ஹோட்டலில் வேலை பார்த்து வருகிறார்…. மனைவி பெயர் ராஜேஸ்வரி.. 22 வயதாகிறது.. இருவரும் காதலித்து கல்யாணம் செய்தவர்கள். 5 வயதில் சாய் பிரசாத் என்ற மகனும் 2 வயதில் கவிநிலா என்ற மகளும் உள்ளனர்.

கொஞ்ச நாளாகவே ராஜேஸ்வரி அ.டி.க்.க.டி போ.னி.ல் யா.ரு.டனோ பேசி கொண்டிருந்தாராம்.. இதை தவசீலன் கவனித்துள்ளார்.. த.னி.யாக ஒரு வா.ட.கை வீட்டில்தான் இவர்கள் கு.டி.யி.ருந்தனர்.. வேலைக்கு போய்விடுவதால் வீட்டில் பெரும்பாலான நேரங்களில் ராஜேஸ்வரி த.னி.யா.க இருக்கிறார்

அதனால்தான் இப்படியெல்லாம் போனில் பே.சு.கி.றார் என்று நினைத்த தவசீலன், கடந்த சில நாட்களாக மன்னார்.கு.டி.யில் உள்ள தனது அம்மா வீட்டிற்கு வரும்படி கூ.ப்.பி.ட்டுள்ளார்.. ஆனால், அங்கே வ.ர.மா.ட்டேன் என்று ராஜேஸ்வரி பி.டி.வா.தம் பி.டி.த்.துள்ளார்.. இதுதான் தம்பதிகளுக்குள் அ.டி.க்.க.டி தக.ரா.றா.கவும் உருவெடுத்துள்ளது. இந்நிலையில் நேற்றிரவு கு.டி.போ.தை.யில் வீட்டுக்கு வந்த தவசீலன், அப்போதும் ராஜேஸ்வரியுடன் த.க.ராறில் ஈடுபட்டுள்ளார்.

எப்போது ச..ண்.டை நடந்தாலும், அக்கம்பக்கத்தில் உள்ள சொந்தக்காரர்கள் வந்து இவர்களை சமா.தா.ன.ப்படுத்திவிட்டு போவார்களாம்.. அ.ப்.ப.டித்தான் ராத்திரியும் ராஜேஸ்வரியின் அக்கா சகுந்தலா உட்பட பலரும் அட்வைஸ் தந்துவிட்டு போனார்கள். விடியற்காலை 3 மணி இருக்கும்.. துணி து.வை.ப்பதற்காக சகுந்தலா வெளியே வந்தார்.. அப்போதுதான், ராஜேஸ்வரி வீட்டில் இருந்து பா.ட்.டு சத்தம் கேட்டது.. இந்த நேரத்தில் யார் இவ்வளவு சத்தமாக வைத்து பா.ட்.டு கேட்கிறார்கள் என்று ச.ந்.தே.க.ப்பட்டு, அங்கே சென்றால் அந்த வீட்டின் வெளிப்பக்கத்தில் கதவு சா.த்.தியிருந்தது..

இதனால் கதவை த.ள்ளி கொண்டு உள்ளே சென்று பார்த்தால், ராஜேஸ்வரி கையில் ர.த்.தம் வ.ழி.ந்து கொண்டிருந்தது.. அவர் அந்த ர.த்.த.வெ.ள்ளத்திலேயே சட.ல..மாக வி.ழு.ந்.து கி.ட..ந்தார்.. அந்த சட.ல.த்.துக்கு பக்கத்தில் அவரது இரண்டு குழந்தைகளும் அ.ழு.து கொண்டே நின்றிருந்தனர்.. இந்த கோல.த்.தை கண்.ட.து.ம் சகுந்தலா அ.ல..றினார். தக.வ.ல.றிந்து தில்லை நகர் போலீசார் விரைந்து வந்து உட.லை கைப்.ப.ற்றினர்.. வி.சா.ர.ணையும் ஆரம்பமானது..

2 குழந்தைகள் மட்டுமே அப்போது வீட்டில் இருந்தனர்.. இதில், ராஜேஸ்வரியின் 5 வயது மகன் போலீசாரிடம் சொல்லும்போது, அப்பாதான் அம்மாவை க.ட்.டை.யால் .அ.டி.ச்.சிட்டார்.. க.ழு.த்.தை நெரிச்சிட்டார் என்று அ.ழு.து.கொண்டே சொன்னான். இப்போது தவசீலனை காணோம்.. த.லை.ம.றை.வாகி விட்டார். அதனால் அவரை போலீசார் தே.டி வருகிறார்கள்.. ராஜேஸ்வரியின் செல்போனையும் கைப்பற்றி ஆய்வு செய்து வருகின்றனர்..!