மி.ட் நை.ட்.டில் ரசிகரின் வீட்டுக்கு சென்று தி.டீ.ர் ஆரி.. தீ.யா.ய் ப.ர.வு.ம் வீடியோ!

பிக்பாஸ் டைட்டில் வின்னரான ஆ.ரி மி.ட் நை.ட்.டில் தனது ரசிகரின் வீட்டுக்கு சென்று இ.ன்.ப அ.தி.ர்.ச்சி கொ.டு.த்த வீடியோ வைரலாகி வருகிறது.

ஆ.டும் கூ.த்.து படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவுக்கு அறிமுகமானவர் ஆரி அர்ஜுனன்.

தொடர்ந்து ரெட்டை சுழி, மாலை பொழுதின் மயக்கத்திலே, நெடுஞ்சாலை, தரணி, மாயா உள்ளிட்ட பல படங்களில் ந.டி.த்துள்ளார்.தற்போது எல்லாம் மேல இருக்குறவன் பார்த்துப்பான், பகவான், அலேகா ஆகிய படங்களில் ந.டி.த்து வருகிறார். இதுவரை பெரிதாக எந்த வெற்றியை காணாத ஆரி, பிக்பாஸ் சீசன் 4 நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்றார்.

இதில் க.டை.சி வரை அடு.த்.தவரை ம.தி.த்.து, கண்.ணி.ய.த்துடன் விளையாடினார். நேர்மை நிச்சயம் வெ.ல்.லும் என்று மு.டி.வுடன் விளையாடிய ஆரி, ரசிகர்களின் மனதிலும் இ.டம் பி.டி.த்தார். ச.மு.க வ.லைத.ள.ங்ளிலும் ஆரிக்கு பெரும் ர.சி.கர் ப.ட்.டா.ளம் உருவானது.

இந்நிலையில் நடிகர் ஆரி, தனது ரசிகர் ஒருவரின் வீட்டிற்கு மி.ட் நை.ட்.டில் சென்று இ.ன்.ப அ.தி.ர்.ச்.சி கொடு.த்.த வீடியோ வெளியாகியுள்ளது.

இதில் மாஸ்க் அணிந்தப்படி உள்ளே செல்லும் ஆ.ரியை பார்த்ததும் அந்த வீட்டில் உள்ளவர்கள் செம்ம ஹே.ப்.பியாகி ஆ.ர.வா.ரம் செ.ய்.கின்றனர். தொடர்ந்து கேக்கை ஊ.ட்.டி.விடும் ஆரி அவர்களை க.ட்.டி.ய.ணைக்கிறார். இந்த வீடியோ தற்.போ.து வைரலாகி வருகிறது.

இதனை பா.ர்.த்த ர.சி..கர்கள் ஆரியை புக.ழ்..ந்து வருகின்றனர். ஆரியின் தி.டீ.ர் விசிட் வீடியோவை பார்த்த இந்த நெட்டிசன், ஆரி அண்ணா உங்களுடைய மனி.தா..பி.மானம் வேற லெவல் வேற ஒன்னும் எனக்கு சொல்லத் தெரியவில்லை அண்ணா ஒவ்வொரு மனிதனையும் எப்படியெல்லாம் ம.தி.க்.கணும் என்று உங்களிடம் தான் நாங்கள் கற்றுக் கொண்டு இருக்கிறோம் அண்ணா என ப.தி.வி.ட்டுள்ளார்.