பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியில் நுழைந்த நதியா சாங், யார் இந்த அழகி தெரியுமா? அவரை பற்றி சுவாரசியமான உண்மைகள்

பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியில் நுழைந்த நதியா சாங், யார் இந்த அழகி தெரியுமா? அவரை பற்றி சுவாரசியமான உண்மைகள்

நதியா சாங் யூடியூபில் பிரபலமான மாடல் மற்றும் பிரபலமாக உள்ளார். தற்போது, ​​பிக் பாஸ் 5 நோட்டரியாக தமிழில் நுழைந்துள்ளது. மலேசியாவைச் சேர்ந்த தைவார் பல்வேறு அழகுப் போட்டிகளில் பங்கேற்றுள்ளார்.

அவர் 2015 ஆம் ஆண்டில் எம்ஐஎம் டாப் மாடல் தேடலில் பங்கேற்று ரன்னர்-அப் ஆனார். இந்த பெரிய சாதனையைத் தொடர்ந்து, அவர் திருமதி மலேசியா உலக 2016 இல் பங்கேற்றார், அதில் அவர் இறுதிப் போட்டியாளர்களில் ஒருவராக இருந்தார்.

நதியாவுக்கு சமூக வலைதளங்களில் பெரும் ரசிகர்கள் கூட்டம் உள்ளது. இது அவரது யூடியூப் சேனலான டிக்டாக் மற்றும் அவரது தனிப்பட்ட வாழ்க்கையின் காட்சிகளைப் பகிர்ந்துள்ளார். சுவாரஸ்யமாக, அவர் யூடியூப்பில் 56.9K பின்தொடர்பவர்களையும், Instagram இல் 35.7K பின்தொடர்பவர்களையும் கொண்டிருக்கிறார்.

இது பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியின் மிக முக்கியமான அம்சமாகும், குறிப்பாக நியமனத்தின் போது. அவரது ரசிகர்கள் நதியா செங் மீது மிகுந்த நம்பிக்கை வைத்துள்ளனர். அவர்கள் இத்தனை நாட்களாக சிறிய திரையை உற்று பார்த்துக் கொண்டிருந்தனர், மேலும் அவர் மிகவும் பிரபலமான தமிழ் ரியாலிட்டி ஷோவில் நுழையும்போது என்ன நடக்கும் என்று காத்திருக்கிறார்கள்.

பெரிய கறி பிரபல இசையமைப்பாளர், ராஜு ஜெயமோகன், மதுமிதா, அபிஷேக் ராஜா, நமீதா மாரிமுத்து, பிரியங்கா தேஷ்பாண்டே, அபிநய் வட்டி, சின்ன பொன்னு, பவானி ரெட்டி, வருண், இமான் அண்ணாச்சி, இக்கி பெர்ரி மற்றும் ஸ்ருதி ஜெயதேவன் உட்பட 18 போட்டியாளர்கள் இருப்பார்கள் தொடர்ந்து காத்திருங்கள்.

Aashika

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *