டைட்டான உடையில் தன் அழகை காட்டி ரசிகர்களுக்கு விருந்து படைக்கும் விஜே மஹாலட்சுமி

டைட்டான உடையில் தன் அழகை காட்டி ரசிகர்களுக்கு விருந்து படைக்கும் விஜே மஹாலட்சுமி

வீஜே மகாலட்சுமி பல தொடர்களில் பிஸியாக நடித்துக்கொண்டிருந்தபோது, ​​ஜீதொலைக்காட்சியில் தொடரில் வில்லி வேடத்தில் நடித்தார். திருமதி ஹிட்லர் ஹிட் சீரியல்களில் ஒன்று. இதில் நடிகை அம்பிகா, கீர்த்தனா மற்றும் அமித் பார்கவா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

இந்த தொடரில் மூத்த மருமகள் வேடத்தில் வில்லியாக நடித்ததன் மூலம் மி ர ட் டப்பட்ட நடிகை சவுமியா, கடந்த சில அத்தியாயங்களில் காணப்படவில்லை. இந்நிலையில், சவுமியா நடித்த அர்ச்சனா வேடத்தில் விஜே மகாலட்சுமி நடிக்கிறார்.

மகாலட்சுமி அர்ச்சனாவாக நடித்த அத்தியாயங்களும் தற்போது ஒளிபரப்பாகிறது, ஏனெனில் சவுமியா ஏன் தொடரை விட்டு வெளியேறினார் என்று தெரியவில்லை. இதைத் தொடர்ந்து, மகாலட்சுமியின் ரசிகர்கள் ஜீ தமிழில் படையெடுத்து வருகின்றனர்.

விஜேவாக அறிமுகமான மகாலட்சுமி, தொலைக்காட்சி தொடர்களில் வில்லனாகவும் கதாபாத்திரமாகவும் நடித்துள்ளார். அம்மணி தொகுப்பாளராக இருந்தபோது அவருக்கு பெரிய ரசிகர்கள் கூட்டம் இருந்தது.

ண்களை ஈர்க்கும் முக வட்டு போன்ற கிலாமரான புதையல் மற்றும் கூட்டம் அவளைப் பின்தொடர்ந்தது. உங்களுக்கு என்ன பாட்டு வேண்டும் என்று முதலில் சன் மியூசிக் சொல்லச் சொன்னவர் பின்னர் அங்கிருந்து நகர்ந்து சின்னத்திரைக்குச் சென்றார்.

திறமையான தொகுப்பாளராக இருந்த மகாலட்சுமி சில தொடர்களில் கதாநாயகியாக தோன்றினார்.

அவர் எப்போதும் தலையை அசைத்து ஒரு நபரைப் போல பேசி சலிப்படைகிறார். அதன் பிறகு சீரியல்களில் நடிக்க ஆரம்பித்தேன் என்று கூறினார்.

அவர் தற்போது அதிலிருந்து மீண்டு சமூக வலைதளங்களில் தீ வி ர மாக உள்ளார்.

நடிகை மகாலட்சுமி எங்கள் மகாலட்சுமி மேல் கோணத்தில் காட்ட போஸ் கொடுத்துள்ளார். இதை பார்த்த ரசிகர்கள், அவ்வப்போது கருத்து தெரிவித்து வருகின்றனர்.

Aashika

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *