4 மணியானலே போதும் தனது க வ ர் ச் சி புகைப்படத்தைப் போட்டு ரசிகர்களை குஷி படுத்தும் சிவானி!

விஜய் தொலைக்காட்சியில் ஒ.ளி.ப.ர.ப்.பா.ன பிக்பொஸ் நிகழ்ச்சி மூலம் ரசிகர்கள் மத்தியில் பெரியளவில் பிரபலம் அடைந்தவர் சிவானி ஆனால் இவருக்கு அதற்கு முதலே போ.ட்.டோ ஷூட் மூலம் த.னி.ர.சி.க.ர் பட்டாளமே இருந்தது.

மேலும் ச.மீ.ப.கா.ல..மா.க.வே நடிகை சிவானி இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் தினமும் ஒரு குறிப்பிட்ட நேரத்தில் மட்டும் புகைப்படங்களை ப.தி.வி.ட்.டு வருகிறார். அதிலும் இவர் பதிவிடும் புகைப்படங்கள் படு க.வ..ர்.ச்.சி.யா.க.த்.தா.ன் இருந்து வந்தது.

அத்தோடு பொதுவாக மாலை நேரத்தில் புகைப்படத்தை பதிவிடும் சிவானியை இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் 20 லட்சம் பேர் பின்தொடர்ந்து வருகிறார்கள்.

மேலும் இவர் பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டதால் இவரது ரசிகர்கள் கு.ஷி.யி.ல் ஆழ்ந்தனர். ஆனால், இவர் பிக் பாஸ் வீட்டில் இவர் விளையாடிய விதம் ரசிகர்களுக்கு திருப்தியடைய செய்யவில்லை.

ஷிவானிக்கு சமூக வ.லை.த்.த.ள.த்.தி.ல் ரசிகர்கள் குவிந்ததற்கு காரணம் அவருடைய 4 மணி புகைப்படங்கள் தான். இப்படி ஒரு நிலையில் பிக் பாஸ் வீட்டில் இருந்து வெளியேறிய ஷிவானி, தனது க.வ.ர்.ச்.சி.யா.ன 100க்கும் மேற்பட்ட புகைப்படங்களை எல்லாம் இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் இருந்து நீ.க்.கி இருந்தார் ஷிவானி.

அத்தோடு பிக் பாஸ் பாஸுக்கு பின்னர் க.வ.ர்.ச்.சி.யா.ன புகைப்படங்களை பதிவிடுவதை நிறுத்தி விட்டார் ஷிவானி. எனினும் பிக் பாஸுக்கு பின் எந்த பேட்டியிலும் கலந்து கொள்ளாத ஷிவானி முதன் முறையாக ஒரு வலைத்தளத்திற்கு பேட்டி அளித்தார். அப்போது சரியாக 4 மணி 5 மணி என்று புகைப்படங்களை பதிவிட காரணத்தை கேட்ட போது,எப்போது எழுகிறேனோ அப்போது போஸ்ட் போடுவேன் என்றார்.

ஆனால், அது த.ற்.ச.ய.லா.க அந்த நேரத்தில் அமைந்துவிட்டது. ஆனால், நான் சரியாக நேரத்தை பார்த்து எல்லாம் போஸ்ட போட்டது இல்லை, எ.தி.ர்.ச்.சி.யா.க அமைந்தது தான் என்று அவர் கூறியுள்ளார்.