பிரியா பவானி சங்கர் வெளியிட்ட படங்கள், கண்டபடி கருத்து சொல்லி கலாய்க்கும் ரசிகர்கள்

பிரியா பவானி சங்கர் வெளியிட்ட படங்கள், கண்டபடி கருத்து சொல்லி கலாய்க்கும் ரசிகர்கள்

செய்தி வாசிப்பாளராக தனது பயணத்தை தொடங்கிய பிரியா பவானி சங்கர், கல்யாண முதல் காதல் தொடரில் ஒரு குழந்தைக்கு தாயாக மிகவும் பிரபலமானார். சின்னத்திரையில் இருந்து வெள்ளித்திரையில் நடிக்க வாய்ப்பு கிடைத்தது.

இந்த படத்தில் வைபவ் ஜோடியாக மேயாதமான் கதாநாயகியாக நடித்தார். படத்தில் வரவேற்பை தொடர்ந்து, ஷாப்லிஃப்டிங் லயனில் கார்த்தியின் முறை பெண்ணாக நடித்து தனது திறமையை வெளிப்படுத்தினார். அசுரன் படத்தில் எஸ்.ஜே.சூர்யாவுடன் நடித்திருப்பார்.

2017 -ல் ‘மாயாத மான்’ படத்தின் மூலம் வெள்ளித்திரை பயணத்தைத் தொடங்கிய பிரியா பவானி சங்கர், அந்த ஆண்டின் சிறந்த படங்களில் ஒன்றாக நடித்து வருகிறார். ஆனால் இந்த 2021 இல் மட்டும், அவர் கைவசம் சுமார் 10 படங்கள் உள்ளன.

‘கசட தபர’, ‘குருத்தியாட்டம்’, ‘ஓ மணப்பெண்ணே’, ‘ஹாஸ்டல்’, ‘ருத்ரன்’, ‘இந்தியன் 2’, ’10 தலா ‘போன்ற புதிய படங்களில் அவர் தொடர்ந்து நகைச்சுவை நடிகராகத் தொடர்கிறார். இவரது இந்த அ சு ர வளர்ச்சி பல இளம் நடிகைகளை வியக்க வைத்துள்ளது என்று கூறலாம்.

சமூக வலைதளங்களில் எப்போதும் சுறுசுறுப்பாக இருக்கும் பிரியா பவானி சங்கர் தொடர்ந்து தனது போட்டோஷூட்களை வெளியிட்டு வருகிறார். பிரியா பவானி சங்கர், தனது உடலை மெலிதாக வைத்து, இளைஞர்களைக் கவரும் வகையில், தொடர்ந்து உடற்பயிற்சியில் கவனம் செலுத்துகிறார்.

இதை பார்த்த ரசிகர்கள், எல்லாம் பொய் கோபால் .. கடினமான சிரிப்புடன் .. நிப்பான் பெயிண்ட் இந்தியாவின் நம்பர் 1 பெயிண்ட் என்று கலாய் கருத்து தெரிவித்துள்ளார்.

Aashika

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *