சட்டுனு டிஷர்ட்டை தூக்கி அழகை காட்டி முத்தமிட சொன்ன ஸ்ருதி ஹாசன், வைரல் வீடியோ

சட்டுனு டிஷர்ட்டை தூக்கி அழகை காட்டி முத்தமிட சொன்ன ஸ்ருதி ஹாசன், வைரல் வீடியோ

ஸ்ருதிஹாசனுக்கு சினிமாவில் மிதமான வரவேற்பு இருந்தாலும், அவரது தனிப்பட்ட வாழ்க்கை ஒரு சிக்கலாகவே உள்ளது. ஏற்கனவே லண்டனில் இருந்த மைக்கேலை அவர் காதலித்தார். மைக்கேல் லண்டனில் வசித்து வந்தார், அதனால் அவர் அடிக்கடி அங்கு சென்று அவருடன் நேரம் செலவிட்டார். மைக்கேலும் அடிக்கடி இந்தியாவுக்கு வந்தார்.

எனினும் பையனுக்கு ஒரு இடம் இருந்ததால் இது வேலை செய்யவில்லை, எனவே ஸ்ருதி வழக்கம் போல் நாங்கள் இனிமேல் காதலர்கள் அல்ல, நல்ல நண்பர்களாக இருக்க முடிவு செய்துள்ளோம் என்று கூறி மீண்டும் படங்களில் நடிக்க ஆரம்பித்தார்.

தற்போது, ​​அவர் சாந்தனு என்ற நபரை காதலிப்பதாக பிரபல பத்திரிகைகளில் செய்திகள் வருகின்றன. இது கிட்டத்தட்ட உறுதியான தகவல்களாகவும் இருக்கலாம். அவர் நடித்த ‘கிராக்’ திரைப்படம் ரசிகர்கள் மத்தியில் பெரும் வெற்றி பெற்றது.

தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி நடிகை ஸ்ருதிஹாசன் தனது சமூக ஊடக பக்கத்தில் ஒரு வீடியோவை வெளியிட்டுள்ளார். ஸ்ருதிஹாசன் நடிப்பில் சமீபத்தில் வெளியான லாப படம். விஜய் சேதுபதி கதாநாயகனாக நடித்தார்.

படத்தின் திரையரங்கு வெளியீடு எதிர்பார்த்த வரவேற்பைப் பெறவில்லை. அவர் அடிக்கடி சமூக ஊடக பக்கங்களில் அந்த மாதிரியான புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை வெளியிடுகிறார். இந்த நிலையில், அவர் ஒரு வீடியோவை வெளியிட்டுள்ளார். அதில், அமானி தனது டி-ஷர்ட்டை க ழ ற்றி, தொப்புளை காட்டி, “அழகான பெண்ணை முத்தமிடு” என்று பாடுகிறார்.

Aashika

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *