உடை மாற்றும் விடியோவை பின்னால் இருந்து எடுத்து வெளியிட்ட சமந்தா ..!!

தென்னிந்தியாவில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் மிகவும் பிரபலமான நடிகைகளில் ஒருவர் சமந்தா. ஆரம்பத்தில் ஒரு சிறிய பாத்திரத்தில் நடித்திருந்தாலும், கிடைக்கக்கூடிய பாத்திரங்களில் தனது தனித்துவத்தை வெளிப்படுத்துவதன் மூலம் தனக்கென ஒரு பெயரை உருவாக்கியவர் சமந்தா.

தமிழ் படமான “வின்னாய் தாண்டி வருயாயோ” படத்தில் ஒரு சிறிய வேடத்தில் நடித்த அவர், பின்னர் தெலுங்கு ரீமேக்கில் இந்த படத்தின் அறிமுகமானார். இந்த படத்திற்குப் பிறகுதான் அவரை எல்லோரும் திரும்பிப் பார்த்தார்கள்.

நடிகை சமந்தா தமிழ் படமான பனா கட்டாடி படத்தில் கதாநாயகியாக அறிமுகமானார். பின்னர் அவர் விஜய், சூர்யா, விக்ரம் போன்ற சிறந்த ஹீரோக்களின் படங்களில் கதாநாயகியாக நடித்து ரசிகர்களிடமிருந்து பெரும் வரவேற்பைப் பெற்றார்.

சினிமாவில் தனது புகழ் உச்சத்தில் இருந்தபோது, ​​பிரபல தெலுங்கு நடிகர் நாக சைதன்யாவை காதலித்து அவரை திருமணம் செய்து கொண்டார். தற்போது விக்னேஷ் சிவனுடன் ஜோடியாக விஜய் சேதுபதி ஜோடியாக ‘காது வக்குலா ரெண்டு கதால்’ என்ற புதிய படத்தில் நடிக்கிறார்.

சமீபத்தில், நான் 10 ஆண்டுகளாக சினிமாவில் இருக்கிறேன். ஆனால் இனி கவர்ச்சியாக நடிக்காமல் நடிப்பு திறமையை வெளிப்படுத்துவதால், நடிப்புக்கு மட்டுமே முக்கியத்துவம் வாய்ந்த வேடங்களில் நடிக்க முடிவு செய்துள்ளதாக அவர் கூறியுள்ளார்.

அவர் சினிமாவிலும் பிஸியாக இருந்தும் உடை மாற்றம் எனக் காட்டி ரசிகர்களை அதிர்ச்சிக்குள்ளாக்கிய வீடியோ ஒன்று சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகியுள்ளது.