இன்னும் அந்த பழக்கத்தை மட்டும் கை விட முடியல, ஒபென்னாக சொன்ன ஷகீலா

இன்னும் அந்த பழக்கத்தை மட்டும் கை விட முடியல, ஒபென்னாக சொன்ன ஷகீலா

நடிகை ஷகீலா ஒரு காலத்தில் மலையாள சினிமாவில் கொடிகட்டி பறந்தவர். அவரது படம் வெளியானால் … அது சூப்பர் ஸ்டார் நடிகர்கள் தங்கள் படங்களை வெளியிட நினைத்த நேரம்.

சாதாரண குடும்பத்தில் பிறந்த அவர், தி டீ ரென வியக்க வைக்கும் வளர்ச்சியை நோக்கிச் சென்ற அவரது திரைப்பட வாழ்க்கையில் சில பிரச்சனைகள் காரணமாக மலையாள சினிமாவை விட்டு விலகினார்.

அதற்கு என்ன காரணம்? 1990 களில் மலையாளத் திரையுலகை மயக்கியவர் ஷகிலா. அவரது படங்கள் முன்னணி நடிகர்களான மம்மூட்டி மற்றும் மோகன்லாலை மீண்டும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் தள்ளி ஆச்சரியப்படுத்தின. இது அங்குள்ள முன்னணி நடிகர்களை மிகவும் கோ ப ப்படுத்தியது.

இதைத் தொடர்ந்து, சிறிய அமைப்புகள் மூலம் ஷகிலா மோ ச மான படங்களில் நடிப்பதாக குற்றம் சாட்டிய மலையாளத் திரையுலகில் இருந்து சேட்டன் வெளியேற்றப்பட்டார். ஷகிலாவின் வாழ்க்கை கடந்த வருடம் ஷகிலா என்ற பெயரில் படமாக்கப்பட்டு வெளியிடப்பட்டது.

ஷகிலா வேடத்தில் ரிச்சா சதா நடித்தார். இந்தப் படத்தில் பிரபல மலையாள நடிகர் வில்லனாக சித்தரிக்கப்பட்டதற்கு எ தி ர்ப்பு கிளம்பியது.

இந்நிலையில் ஷகிலாவின் வாழ்க்கையை மீண்டும் ஹிந்தி மற்றும் தமிழில் படமாக்க உள்ளனர். ஷகிலா வேடத்தில் காலா திரைப்படத்தில் ரஜினிகாந்துடன் நடித்த புகழ்பெற்ற கும்குமாரோஷியுடன் பேசுவதாகவும் தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

கிளாமரைத் தவிர, அவர் தற்போது நகைச்சுவை மற்றும் கதாபாத்திர வேடங்களில் கவனம் செலுத்துகிறார். அவர் சில ரியாலிட்டி ஷோக்களிலும் பங்கேற்கிறார். இந்த நிலையில், பிரபல நடிகர் பயிற்சி ரங்கநாதன் ஷகிலாவிடம் சின்ன வயசுல தம்மு தண்ணின்னு இருந்தீங்க.. இப்போவும் அதெல்லாம் உண்டா என்று கேட்டுள்ளார்.

ஆனால், ஷகிலாவோ கொஞ்சம் கூட வெட்கப்படவில்லை, அட போங்கனா .. நான் இன்னும் பண்ணிட்டு இருக்கேன் .. இரவு ஆனா ஒரு பெக்கு போட்டா தோர்க்காம வருதுன்னா .. இன்னும் என்னால் பழக முடியாது என்று கூறினார்

Aashika

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *