டூ பீஸ் உடையில் முதல் தடவையாக கலக்கும் ஓவியா, வியப்பில் ரசிகர்கள்

டூ பீஸ் உடையில் முதல் தடவையாக கலக்கும் ஓவியா, வியப்பில் ரசிகர்கள்

விமல் நாயகனாக நடித்த ‘களவாணி’ படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானவர் நடிகை ஓவியா. அதன் பிறகு பல படங்களில் நடித்தார். இருப்பினும், பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியே அவருக்கு புகழையும் அதிர்ஷ்டத்தையும் தந்தது.

பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் அவர் அனுபவித்த கஷ்டங்களைப் பற்றி ஆறுதல் கூற ரசிகர்கள் சமூக ஊடகங்களில் ஓவியா ஆர்மி அமைத்தனர். பிக் பாஸ் வீட்டை விட்டு வெளியேறிய ஓவியாவுக்கு தமிழகம் முழுவதும் ரசிகர்கள் திரண்டனர்.

ஓவியா அடுத்தடுத்த படங்களிலும் நடிக்கத் தொடங்கினார். பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சிக்கு பிறகு, ஓவியாவின் ரசிகர்கள் கூட்டம் அதிகரித்தது. பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியில், பிக் பாஸ் தனது போட்டியாளரான ஆரவை காதலித்து, காதல் தோல்வியடைந்தது

இந்த சம்பவம் ரசிகர்கள் மத்தியில் பெரும் சோகத்தை ஏற்படுத்தியது. இந்த நிகழ்ச்சியால் பல ரசிகர்கள் கவரப்பட்டாலும், சமீபத்தில் அவர் நடித்த ’90 ML ‘அவருக்கு கெட்ட பெயரை பெற்றுத்தந்தது.

இந்தப் படத்தைத் தொடர்ந்து, காஞ்சனா 3 சமீபத்தில் வெளியிடப்பட்டது. தற்போது நடிகை ஓவியா ‘களவாணி 2’ மற்றும் ‘ராஜபீமா’ போன்ற படங்களில் நடித்துள்ளார். இந்த நிலையில், ஓவியா முதன்முறையாக OTT க்கு வருகிறார்.தமிழ், தெலுங்கு என இரண்டு மொழிகளில் உருவாகவுள்ள ஒரு வெப் சீரிஸில் பிகினி, உள்ளிட்ட படு கவர்ச்சியான காட்சிகளில் நடிக்கவுள்ளாராம்.

OTT மட்டுமே அத்தகைய காட்சிகளைக் கொண்ட வெற்றிபெறும் படம், எனவே இயக்குநர்களும் அத்தகைய காட்சிகளால் தா க் குகிறார்கள்.

அது முடிந்தவுடன், கதாநாயகிகள் தங்களை வளைக்கிறார்கள். அந்த வகையில், நித்யா மேனன், அமலாபால், ரெஜினா மற்றும் ராஷி கண்ணா தற்போது ஓவியாவுடன் இணைந்துள்ளனர்.

Aashika

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *