அப்படி போட்டோ போட்டு ஹொலிவூட்டை கூட பின்னுக்கு தள்ளும் அளவு போஸ் குடுத்த சம்யுக்தா

அப்படி போட்டோ போட்டு ஹொலிவூட்டை கூட பின்னுக்கு தள்ளும் அளவு போஸ் குடுத்த சம்யுக்தா

பிக் பாஸ் பிரபல சம்யுக்தாவின் சமீபத்திய போட்டோஷூட் வைரலாகி வருகிறது. அந்த போட்டோஷூட்டின் சிறப்பு என்ன? அவர் பல முன்னணி பிராண்டுகளில் மாடலாக நடித்திருந்தாலும், பிக் பாஸ் தமிழ் சீசன் 4 மூலம் சம்யுக்தா தமிழ் மக்களுக்கு ஒரு சோதனை முகமாக மாறிவிட்டார்.

ஆரம்பத்தில் எல்லோருக்கும் பிடித்த போட்டியாளர்கள் பட்டியலில் இருந்தாலும், அவர் ஆரியுடன் சில வாதங்களால் நாளடைவில் பலரின் வெறுப்பை சம்பாதித்தார்.

இதனால் அவர் குறைவான வாக்குகளுடன் நிகழ்ச்சியில் இருந்து வெளியேற்றப்பட்டார். இருப்பினும், அவரது பல நேர்காணல்கள் அவர் மீது வைத்திருந்த எதிர்மறை நிழல்களைக் கிளைத்தன. சில வருடங்களுக்கு முன் கார்த்திக்கை காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டார்.

இவர்களுக்கு ரியான் என்ற மகனும் உள்ளார். சாம் பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியின் மூலம் ரியனை லைம்லைட்டுக்கு அழைத்து வந்தார். தொடர்ச்சியான பயிற்சிகள் மூலம் தனது உடலை ஆரோக்கியமாக வைத்திருந்த சம்யுக்தா இப்போது மாடலிங்கில் ஒரு சிறந்த பிசி.

சமீபத்திய போட்டோஷூட் வெற்றி பெற்றது. அமனி உடலுடன் இறுக்கமான உடையில் எப்போது வருவார் என்று ஏங்காத ரசிகர்கள் இல்லை என்று சொல்லலாம்.

ஹாலிவுட் கதாநாயகிகளின் உடலைக் கட்டிப்பிடிக்கும் உடை நிகழ்ச்சியின் சிறப்பம்சமாகும். பார்க்கும் போது அவரது முகம் ஒரு பக்கமாக புரட்டப்பட்டிருந்தாலும், அவரது மெல்லிய முதுகு, மென்மையான தொ டை கள் பார்த்து ரசிகர்கள் மயங்கி விடுகிறார்கள்

அந்த வகையில், அம்மணி இப்போது தனது தொ டை க ளைக் காட்டும் சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார். இதைப் பார்த்த ரசிகர்கள், “என்ன ஒரு வடிவம் .. செதுக்க மற்றும் தங்கம் என வர்ணித்து வருகிறார்கள்

Aashika

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *