இன்னும் கல்யாணம் ஆகலயே, அதுகுள்ளவா? நயந்தாரா வெளியிட்ட புகைப்படத்தால் வியப்பில் ரசிகர்கள்

இன்னும் கல்யாணம் ஆகலயே, அதுகுள்ளவா? நயந்தாரா வெளியிட்ட புகைப்படத்தால் வியப்பில் ரசிகர்கள்

தென்னிந்திய நடிகை நயன்தாரா கடந்த சில வருடங்களாக இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவனுடன் டேட்டிங் செய்து வருகிறார். நானும் ரவுடி தான் அவருடைய படமும் இணைந்து பணியாற்றியபோது இருவரும் ஒருவரை ஒருவர் காதலிக்க ஆரம்பித்ததாக கூறப்படுகிறது.

இருவரும் இதைப் பற்றி வெளிப்படையாகப் பேசவில்லை என்றாலும், அவர்கள் கடந்த சில ஆண்டுகளாக நெருக்கமாக இருந்ததை உறுதி செய்துள்ளனர். அவர்களின் சமூக ஊடகக் கணக்குகளில் அவ்வப்போது புகைப்படப் பகிர்வு இதற்கு சான்று.

அவர்கள் காதலிப்பதாக அவர்களின் சமூக ஊடக பதிவுகள் அடிக்கடி சொல்கின்றன. மேலும் விக்னேஷின் இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் சமீபத்தில் வெளியான ஒரு பதிவு, அவர் நயன்தாராவுடன் ஒரு குடும்பத்தைத் தொடங்க திட்டமிட்டுள்ளதாக தெரியவந்துள்ளது.

அன்னையர் தினத்தன்று, விக்னேஷ் தனது தாயின் புகைப்படத்தை வெளியிட்டார், மேலும் பிரபல நடிகை குழந்தையை வைத்திருக்கும் புகைப்படத்தையும் பகிர்ந்துள்ளார். இந்த புகைப்படம் அவர்கள் ஒன்றாக பயணம் செய்தபோது எடுக்கப்பட்டதாக தெரிகிறது.

விஜய்சேதுபதியின் 2015 ஆம் ஆண்டு நயன்தாரா நடித்த ‘நானும் ரowடிதான்’ படத்தின் படப்பிடிப்பின் போது நடிகை நயன்தாரா மூன்றாவது முறையாக இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவனை காதலித்தார்.

கடந்த ஐந்து ஆண்டுகளாக காதல் வேரூன்றியுள்ளதால் கோலிவுட் வட்டாரங்கள் விரைவில் திருமணம் செய்துகொள்ளப் போவதாக கூறப்படுகிறது. ஆனால் பதவியை விட்டு விலகிய பிறகு என்ன செய்வார் என்று தெரியவில்லை. இதற்கிடையே, நயன்தாரா மற்றும் விக்னேஷ் சிவன் கைக்குழந்தையுடன் இருக்கும் புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது.

கத்துவாக்குல ரெண்டு காதல் படத்தில் நடித்து வரும் நயன்தாரா படத்தின் செட்டில் எடுத்த புகைப்படம் இது. ஆனால், அது யாருடைய குழந்தை என்று பார்க்க வேண்டும்.

Aashika

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *