உள்ளே எதுவும் போடாமல், ‘அந்த’ அழகு அப்பட்டமாக தெரிய போஸ் குடுத்த இலியானா

உள்ளே எதுவும் போடாமல், ‘அந்த’ அழகு அப்பட்டமாக தெரிய போஸ் குடுத்த இலியானா

இலியானா 2006 ல் ‘தேவதாசு’ படத்தின் மூலம் தெலுங்கு திரையுலகில் அறிமுகமானார். இதைத் தொடர்ந்து, அதே ஆண்டில் வெளியான ‘கேடி’ என்ற தமிழ் படத்தில் நடித்தார்.

ஆனால் தெலுங்கில் அவர் அடுத்தடுத்து வந்ததால் அது தமிழில் கிடைக்கவில்லை. பவன் கல்யாண், ரவி தேஜா, நிதின் மற்றும் ஜூனியர் என்டிஆர் ஆகியோருடன் போஸ் கொடுத்து இலியானா தெலுங்கு சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக ஆனார்.

அவர் தமிழ் படங்களில் நடிக்கவில்லை, ஆனால் மீண்டும் தளபதி விஜய், ஜீவா மற்றும் ஸ்ரீகாந்த் இயக்கத்தில் பிரமந்தா சங்கர் இயக்கிய … நண்பன் படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் குறிப்பிடத்தக்க நடிகையானார். பின்னர் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு படங்களைத் தொடர்ந்து சில இந்திப் படங்களில் நடிக்கும் வாய்ப்பு கிடைத்தது.

அவர் நடித்த படங்கள் மற்றும் அங்கு அவர் காட்டிய கிளாமருக்கு அடுத்தடுத்த பட வாய்ப்புகள் கிடைத்தன. ஒரு கட்டத்தில் அவர் தமிழ், தெலுங்கு போன்றவற்றின் மொழிபெயர்ப்புகளை ஏற்காமல் ஒரு முழுமையான பாலிவுட் நடிகையானார்.

பாலிவுட் திரையுலகிற்கு சென்றது முதல், ஓவர் கவர்ச்சியில் அலப்பறை செய்து வந்த இலியானா… அவ்வப்போது பிகினி உடை கவர்ச்சியிலும் ரசிகர்களுக்கு தரிசனம் கொடுப்பது உண்டு.

Aashika

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *