குட்டி மே லா டையில் மு ன்னழகு முழுசா தெரிய போஸ் குடுத்த அலியா பட், வியப்பில் ரசிகர்கள்

குட்டி மே லா டையில் மு ன்னழகு முழுசா தெரிய போஸ் குடுத்த அலியா பட், வியப்பில் ரசிகர்கள்

ரன்பீர் கபூர் மற்றும் ஆலியா பட் பாலிவுட்டில் பிரபலமான ஜோடி. ரன்பீர் கபூரின் 29 வது பிறந்தநாள் விழா சமீபத்தில் நடந்தது. அலியா பட் இந்த பிறந்தநாளுக்காக தனது காதலன் ரன்பீர் கபூருக்காக ராஜஸ்தானின் ஜோத்பூரில் உள்ள ஒரு ஹில் ஸ்டேஷன் ரிசார்ட்டை முன்பதிவு செய்துள்ளார்.

கிரானைட்டால் கட்டப்பட்ட இந்த அழகிய ரிசார்ட் பார்ப்பதற்கு கண்கொள்ளாக் காட்சி. இப்பகுதி மலைவாழ் மக்களுக்கு வனவிலங்கு அனுபவத்தை வழங்கும் வகையில் இந்த ரிசார்ட் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

சுமார் ரூ .1 முதல் ரூ. ஆலியா பட் தனது காதலன் ரன்பீர் கபூரை ரிசார்ட்டில் பதிவு செய்துள்ளார், இதன் மதிப்பு ரூ 1 1/2 லட்சம் என்று கூறப்படுகிறது. அலியா பட்டும் ரன்பீர் கபூருடன் கடற்கரைக்குச் சென்று ‘ஹேப்பி பர்த்டே மை லைஃப்’ என்று தனது புகைப்படத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டார்.

இதற்கிடையே, இருவரும் ஜோத்பூர் விமான நிலையத்திற்கு வந்த புகைப்படங்கள் இணையத்தில் பரவி வருகிறது. அலியா பட் தனது காதலனுக்காக இதுபோன்ற ரிசார்ட் புத்தகத்தை உருவாக்கிய நெகிழ்வான செயல் நெட்டிசன்கள் மத்தியில் ஒரு ட்ரெண்டாகி வருகிறது.

மேலும், நீல நிறத்தில் குட்டியூன்டு ப் ரா ஒன்றை அணிந்து கொண்டு அப்படி இப்படி போஸ் கொடுத்து அலப்பறை பண்ணியுள்ளார் அம்மணி. அந்த புகைப்படங்களை பார்த்த ரசிகர்கள், விதவிதமாக கலாய்த்தும், அம்மணியின் அழகை வர்ணித்தும் கருத்துகளை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

Aashika

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *