மேலாடையை இறக்கி ஒரு பக்க அந்த அழகு அப்படியே தெரிய போஸ் குடுத்த ஷாலு ஷம்மு

மேலாடையை இறக்கி ஒரு பக்க அந்த அழகு அப்படியே தெரிய போஸ் குடுத்த ஷாலு ஷம்மு

தமிழ் சினிமாவுக்காக தல அஜித் நடித்த காதல் மன்னன் படத்தில் கு ழ ந் தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமானவர் நடிகை ஷாலு ஷம்மு. பின்னர் சிவகார்த்திகேயன் சூரி நடித்த வருத்தப்படாத வாலிபர் சங்கம் படத்தில் இளம் நடிகையாக புகழ் பெற்றார்.

பின்னர், தெகிடி, சகலகலா வல்லவன், மான்கராத்தே மற்றும் எட்டி போன்ற படங்களில் தனது சிறிய வேடங்களால் ரசிகர்களைக் கவர்ந்தார். இருப்பினும், அவர் எதிர்பார்த்த அளவு திரைப்பட வாய்ப்புகளைப் பெறவில்லை, இன்றுவரை வளர்ந்து வரும் நட்சத்திரமாக இருக்கிறார்.

சிறந்த நடிகருடன் ஜோடி சேரும் யோசனை தற்போது சமூக வலைதளங்களில் க வ ர் ச் சி புயலாக மாறி வருகிறது. ஏனெனில் சமூக ஊடகங்களில் எப்போதும் சுறுசுறுப்பாக இருக்கும் ஷாலு ஷம்மு, பல்வேறு ஆடைகளில் போட்டோஷூட்களை நடத்தி ரசிகர்களை உச்சத்திற்கு கொண்டு செல்வார்.

அந்த வகையில் அவர் சமீபத்திய புகைப்படத்தில் சட்டை அணிந்து, அதன் மேல் பட்டனை க ழ ற் றி கீழே காண்பிப்பது போல் காட்டப்பட்டுள்ளது. அதே போல் வலை போல் உடைந்து, அவள் ஹை ஹீல்ஸ் அணிந்தபடி மெத்தையில் சூ டா ன தோ ற்றத்துடன் போஸ் கொடுத்தாள்.

இதை பார்த்த ரசிகர்கள் அ தி ர் ச்சியடைந்துள்ளனர். அடுத்த வாரம் பிக்பாஸ் சீசன் 5 நிகழ்ச்சியில் அவர் வைல்ட் கார்டு என்ட்ரி செய்வதாகவும் கூறப்படுகிறது.

அவர் அந்த வழியில் த னி மை ப்படுத்தப்பட்ட ஹோட்டலில் இருந்து இந்த புகைப்படத்தை வெளியிட்டாரா? என்ற கேள்வியும் ரசிகர்களுக்கு எழுந்துள்ளது.

Aashika

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *